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      11.07. 2014
MKURUGENZI MTENDAJI (W)

P.O BOX 60

MASASI.

YAH: TAARIFA YA WALIMU WA AJIRA MPYA 2015 WALIOPANGIWA HALMASHAURI YA WILAYA YA MASASI

Halmashauri ya wilaya ya masasi imepokea walimu wa ajira mpya  waliopangwa na serikali kuu mei 2015. Walimu waliopokelewa na kupangwa katika shule 25 za sekondari za  Halmashauri ya wilaya ya masasi.

Jumla ya walimu waliopangwa ni 74 wakiwemo wanaume 57 na wanawake 17. Kati hao walimu wa masomo ya sayansi ni 45 na sanaa ni 29. Walimu walioripoti ni 57 sawa na 77% wakiwemo anaume 48 na wanawake 9 kati ya hao wenye masomo ya sayansi ni 30 na sanaa 27. 

Walimu wa sayansi walipangwa moja kwa moja vituoni na serikali kuu. 

Imeandaliwa na ofisi ya mawasiliano masasi DC

Kwa mawasiliano zaidi Simu: 023 - 2510013, 2510031
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